Woman Lyrics

PROFESSOR JAY Feat VICTORIA KIMANI Tanzanie | Hip Hop, RnB

Woman Lyrics


[PROFESSOR JAY]
Nilishatendwa sana
Nilishachekwa sana
Nilishakesha sana nikimlilia Maulana
Nilishategwa sana na mitego ya wasichana
Nilishachimbiwa shimo wakiamini nitazama
Mi perfect kaumbwa mfano wa hasi na chanya
Na ju umeweza kusema amini nakupenda sana
Wengine majungu mtaji ndio maana wanachonga sana
Nimeumbwa kwa ajili yako
Wewe ni wangu tulia mama

Mpole, msikivu, mkweli, mvumilivu
Una mapenzi ya dhati kwenye shida mstahimilivu
Una malengo chanya, mcheshi na mwaminifu
Mahaba niteketeze chini juu sio mvivu
Unastahili tuzo
Tulia tule mbivu
Pokea hii nishani
Kawachome wenye wivu
My General, kwako nakiri mimi ni kurutu
Ninaweka silaha chini please… pokea saluti

[VICTORIA KIMANI]
Respect the woman
Protect the woman
Better love your woman
Woah mama, woah sister yeah
Where will I be without your love?
Oooh yeah
Where will I be without your love?

When am hungry you cook for me (ooh mama)
When am running you look for me (ooh sister)
When am hurting you hold on me (ooh mama)
Everyday you love on me, love on me
There I come for yah eeh
Respect the woman
Protect your woman
Love your woman
Oooh mama, oooh sister yeah

[PROFESSOR JAY]
Unastahili heshima ya mizinga ishirini na moja
Uliniokoa sana nilipo onekana kioja
Tangu nimekuwa nawe umebadili maisha yangu
Kwenye shida na raha umekuwa karibu yangu
Kila nikiteleza umekuwa msaada kwangu
Kila mvua ikinyesha umekuwa mwamvuli wangu
Kila jua likiwaka umekuwa kivuli changu
Na kila kwenye majonzi umekuwa furaha yangu

Asante sana
Giza totoro we ndio kandili
Mungu tuongoze vyema pamoja tutunze family
Ni binadamu najua hatujakami-lika
Tumwombe Mungu tupatakapo tuta-fika
Sitokuacha kiangazi hata ma-sika
Iwake jua inyeshe mvua nita-fika
Nitaitika popote utakapo niita
Na mwisho nakuahidi kamwe sitobadi-lika

[VICTORIA KIMANI]
Respect the woman
Protect the woman
And love your woman
Woah mama, woah sister yeah
Where will I be without your love?
Oooh yeah
Where will I be without your love?

When am hungry you cook for me (ooh mama)
When am running you look for me (ooh sister)
When am hurting you hold on me (ooh mama)
Everyday you lover, you lover me
There I come for yah eeh

Respect the woman
Protect your woman
Love your woman
Oooh mama, oooh sister yeah

Tuna mengi tumeyavuka(ooh mama)
Mabonde kupanda mara kushuka(ooh mama)
Tumekata misitu jangwa na nyika(ooh mama)
Nimepita kote kwako najikita (ooh mama)

Where will I be without your love?
Oooh yeah
Where will I be without your love?

When am hungry you cook for me (ooh mama)
When am running you look for me (ooh sister)
When am hurting you hold on me (ooh mama)
Everyday you lover, you lover me
There I come for you

 

PROFESSOR JAY (3 lyrics)

Born on December 29, 1975, Joseph Haule, popularly known as Professor Jay, is a Tanzanian hip hop artist and member of the Tanzanian parliament for Mikumi constituency. He is one of the prominent representatives of the "Bongo Flava" Tanzanian hip hop subgenre, which mixes elements from...

Leave a Comment