Nitulie Lyrics

OTILE BROWN Kenya | Bongo Flava, Bongo Flava

Nitulie Lyrics


 

Mmmh
Ulivyonijaza mpaka pomoni
Mwingine mi sioni
We ndio unaye nifaa
Namshukuru Mola

Maanani wewe kunipa 
Wazazi wako wape na radhi
Milele daima, 
Urembo wako wa kipekee

Na pendo langu 
Kwako wewe
Halina kipimo
Na si lazima nikwambie

Macho yangu ni shahidi(haya)
Nitazame 
Utaelewa ninavyohisi(hayaa) 
Noo noo

Acha nitulie nitulie
Oooh nitulie 
We ndo kiboko yangu mimi
Acha nitulie nitulie 
Eeh, unanielewa sana mimi 

Acha nitulie nitulie
Oooh nitulie 
We ndo kiboko yangu mimi
Acha nitulie nitulie
Eeh, unanielewa sana mimi 

Nimeona cha mtima, cha mtima
Cha mtima cha moyo
Kwako nazama mazima 
Mazima, wala si kidogo

Basi niambie hunny 
Unanipenda kiasi gani?
Penzi langu hatari
Ilishavunjaga mizani

Basi shake it, kidogo (hayaa)
Back to the top, kidogo (hayaa)
Mimi nawe mpaka majogoo

Basi shake it, kidogo (hayaa)
Back to the top, kidogo (hayaa)
Mimi nawe mpaka majogoo

Acha nitulia nitulia
Oooh nitulie
We ndo kiboko  yangu mimi
Acha nitulia nitulia 
Eeh, unanielewa sana mimi 

Acha nitulia nitulia
Oooh nitulie
We ndo kiboko  yangu mimi
Acha nitulia nitulia
Eeh, unanielewa sana mimi

Acha nitulia nitulia
Oooh nitulie
We ndo kiboko  yangu mimi
Acha nitulia nitulia
Eeh, unanielewa sana mimi

Acha nitulia nitulia
Oooh nitulie
We ndo kiboko  yangu mimi
Acha nitulia nitulia
Eeh, unanielewa sana mimi

i

OTILE BROWN (18 lyrics)

Otile Brown is an urban contemporary musician, Song Writer, Guitarist and an Actor. Born and raised in the coastal city of Mombasa, Otile Brown is the last born in a family of 5.
He discovered his talent and a tender age of 12. He started singing and writing music at age 13. After his...

Leave a Comment