Mungu Wangu Lyrics by NYOTA NDOGO

Eh eh eeh umenitoa mbali Baba
Kufika hapa sio kwa nguvu zangu
Mungu wangu sina cha kukupa ila asante (Asante)
Hata walio na macho wameona
Sitachoka kukushukuru wewe
Asubuhi mchana hata usiku

Siwezi move move, siwezi kumove bila wewe
Hata hilo unatambua
Siwezi move move, siwezi kumove bila wewe
Hata hilo unatambua
Basi niongoze niepushe na wabaya
Niongoze niepushe na wabaya

Asante, asante
Asante, asante

Walisema sitatoboa kwa huu mziki
Hata mwaka sitamaliza
Walisema hapo mwanzo sitoweza
Ewe Allah ukaniwezesha

Mdomo wa mwanadamu sumu, mdomo sumu
Lakini kwako waligonga mwamba 
Mdomo wa mwanadamu sumu, sumu
Ila kwako waligonga mwamba 

Siwezi move move, siwezi kumove bila wewe
Hata hilo unatambua
Siwezi move move, siwezi kumove bila wewe
Hata hilo unatambua
Basi niongoze niepushe na wabaya
Niongoze niepushe na wabaya

Asante, asante
Asante, asante
Asante, asante
Asante, asante

Watch Video

About Mungu Wangu

Album : Mungu Wangu (Single)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021
Added By : Huntyr Kelx
Published : Apr 21 , 2021

More NYOTA NDOGO Lyrics

NYOTA NDOGO
NYOTA NDOGO
NYOTA NDOGO

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, New Africa Media Sarl