Lola Lyrics

NADIA MUKAMI Feat MASAUTI Kenya | Afropop,

Lola Lyrics


I never met someone like you before
I never met something like...

Aaah aaah aah, beiby
Aaah aaah aah, lola
Aaah aaah aah(Aaah...) 
Aaah aaah aah...

Motif did on

Nashangaa na hizi pesa
Nilijikuta tu kivyangu 
Ati mwanzoni ulinipenda

Akabisha shetani huku kwetu 
Lakini mbona hukuniambia?

Jasiri, nijulie mitandaoni
Ukweli ukaukimbia

Ati mhusika ndo shetani
Ama ni kiki unatafutia?

Ndo maombi yangu moyoni
Ama ni showbiz na hujaniambia?

Nisijitese akilini
Ona tulianza bila mapeni 
Na leo tuna magari

Nimekosa nini jameni?
Si ulitaka aliye maarufu
Uwape stori magazeti

Matusi pande mbili
Kipenzi cha watu jamani
Walitupenda sote wawili, ila

Lola, yamemwagika hayazoleki
Lola(lola) 
Lola, yamemwagika hayazoleki 
Lola, yamemwagika bas..

Lola, sasa umeniacha na nani?
Lola, rudi kwangu mimi
Lola, sasa umeniacha na nani mama yoh? 
Lola, rudi kwangu mimi

Mimi nimeunguka
Sina hata haja kukutazama kwenye sura
Nilo yafichaa
Mwangu moyoni, yote unayajua

Naona aibu 
Mpaka kwa marafiki zangu
Imekuwa chungu 
Kwa tamaa zangu

Nadia ulinipendaga
Na mapenzi yalinoga
Me ndio nilikumwaga
Nakuomba msamaha wangu mama

Basi usiniadhibu
Kwa kosa tayari nimekubali
Acha kunihusudu
Kila mahali ni mimi mitandaoni

Kugombana sio suluhisho mama 
Aaah, aaah
Tusizidi kuvunja mwiko mama
Wa mapenzi yetu mi na we

Lola, sasa unaniacha na nani?
Lola, rudi kwangu mimi
Lola, sasa unaniacha na nani mama yoh? 
Lola, rudi kwangu mimi(mama yoh)

Lola, yamemwagika hayazoleki
Lola(lola) 
Lola, yamemwagika hayazoleki 
Lola, yamemwagika baba

Umefanya pombe kuwa pacha wangu
Kichwa ni mawazo 
Kichwani mwangu oooh
Na si unajua, nakupenda wewe iyee

Hayazoleki(hayazoleki)
Wowowowowowowooooo...
Nadia, Nadia wewe 
Nakupenda oooh...

NADIA MUKAMI (5 lyrics)

Nadia Mukami Mwendo is a Kenyan vocalist, singer, songwriter, singer & performer. Born in Pumwani hospital, the singer is the 4th born in a family of five. She attended Kari Primary School along Mombasa-Nairobi highway where she sat for her KCPE exams in the year 2009 then later got admitted...

Leave a Comment