Almasi Lyrics by MO MUSIC

Mimi ni dhahabu, almasi
Labda nifungue Twitter na Facebook
Uone message zao
Pengine utapata wivu wa mapenzi
Usinitese

Maana nimekuwa nyama baridi
Umeniweka kwenye jokovu jipya
Wanihifadhi kwa mapenzi ya baadae

If you don't love now
Baby nakushangaa
Uniweke wazi na mapenzi bubu siwezi
Kila kiki ushakisa uchapisa
Ni kisa kwa visa yaani ni vita
Nakueleza ukweli wa moyo

Mimi ni dhahabu, mimi ni almasi
Usinitese tese ukidhani nitakosa
Mimi ni dhahabu, mimi ni almasi
Usinitese tese ukidhani nitakosa

Maulana afadhali
Niwe na moyo wa heri, makosa mie
Mengine nayaona kwa umbali
Naigiza sioni

Laiti ungejua, tamaa yangu sidhani ii
Ungeninyanyasa nyanyasa
Kwa kunifanya nijidharau
Mengi sana nimetuliza ndani
Ila hayabebeki
Ingekuwa ushindani ninge-surrender

Mengi sana tumesameheana
Ila haudhamini 
Umegeuza upole wangu
Kwa sababu ya kuniumiza

Wajua naeza fanya yangu
Unavyofanya yako na mi nisikusumbue
Shukuru marafiki zako wananipa moyo
Nikuvumilie 

Mimi ni dhahabu, mimi ni almasi
Usinitese tese ukidhani nitakosa
Mimi ni dhahabu, mimi ni almasi
Usinitese tese ukidhani nitakosa

Wajua naeza fanya yangu
Unavyofanya yako na mi nisikusumbue

Watch Video

About Almasi

Album : Almasi (Single)
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By : Huntyr Kelx
Published : Nov 01 , 2020

More MO MUSIC Lyrics

MO MUSIC
MO MUSIC
MO MUSIC
MO MUSIC

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl