Hadithi Lyrics by MEDDY SLOVER

Leo nina hadithi, naomba nihadithie eeh
Hadidhi tamu ya mapenzi, tega na usikie eeh
Niliishi naye, super girl, only one angel
Nilienjoy naye, ooooh

Kitu ngozi matata
Ni lazima udate eeh
Anadatisha wataka 
Need some money oo 

Nilipotegemea kuvua samaki
Chambo yangu ikapigwa na wimbi
Nilipotegemea kuvua samaki eh eh eh

Wajanja wa mjini
Wakambeba hadharani
Unapochacha mfukoni
Mipango inakwamaa 

Hiyo ndiyo, kisa kaniacha beiby
Hiyo ndiyo, yakanishika maumivu
Hiyo ndiyo, nikimbembeleza arudi
Hiyo ndiyo, hawezi mi sina kitu

Hiyo ndiyo, kisa kaniacha beiby
Hiyo ndiyo, yakanishika maumivu
Hiyo ndiyo, nikimbembeleza arudi
Hiyo ndiyo, hawezi mi sina kitu

Nakufosi mapenzi 
Ni sawa unatunzia wenzako, okey
Unapambana kujenga, 
Mwenzako anatibua mpuruchuke

Unifanye kanda mbili
Univae, unipue 
Kisha unidharau
Inachosha

Nasikia unasema
Una boss mwenye pesa
Karagosi kama mi
Nakuchosha

Wajanja wa mjini
Wakambeba hadharani
Unapochacha mfukoni
Mipango inakwamaa 

Hiyo ndiyo, kisa kaniacha beiby
Hiyo ndiyo, yakanishika maumivu
Hiyo ndiyo, nikimbembeleza arudi
Hiyo ndiyo, hawezi mi sina kitu

Hiyo ndiyo, kisa kaniacha beiby
Hiyo ndiyo, yakanishika maumivu
Hiyo ndiyo, nikimbembeleza arudi
Hiyo ndiyo, hawezi mi sina kitu

Watch Video

About Hadithi

Album : Hadithi (Single)
Release Year : 2019
Copyright : (c) 2019
Added By : Huntyr Kelx
Published : Sep 10 , 2019

More MEDDY SLOVER Lyrics

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl