Niongoze by JUSTUS MYELLO Lyrics

Bila wewe Bwana, siwezi
Bila wewe Bwana, siwezi
Bila wewe Yesu, siwezi
Bila wewe Yesu, siwezi

Niongoze, eeh Bwana
Popote niendapo
Hadi siku ya mwisho
Taji Lord nipate

Niliamini binadamu 
Wakanisetia pace
Wakinicheki ukinibless
Tena wanajam

Bwana safari ya wokovu
Ina majaribu mengi
Vikwazo, temptation
Ineleta jam

Mi nataka we unidirect
Kwa mitego nidetect
Ibilisi akiniattack itaniaffect
Itakuwa hi si 
Please protect me Father
Protect me Baba
Protect me on my way

Niongoze, eeh Bwana
Popote niendapo
Hadi siku ya mwisho
Taji Lord nipate

----
----

Umeniweka ukanivika ukaniosha
Ukanionyesha njia zako
...
Niongoze Bwana, niongoze

Niongoze, eeh Bwana
Popote niendapo
Hadi siku ya mwisho
Taji, taji nipate

Niongoze, eeh Bwana
Popote niendapo
Hadi siku ya mwisho
Taji Lord nipate

Bila wewe Bwana, siwezi
Bila wewe Bwana, siwezi
Bila wewe Yesu, siwezi
Bila wewe Yesu, siwezi

Bila wewe Bwana, siwezi
Bila wewe Bwana, siwezi
Bila wewe Yesu, siwezi
Bila wewe Yesu, siwezi

Music Video
About this Song
Album : Niongoze (Single),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: Feb 06,2020
More Lyrics By JUSTUS MYELLO
Comments ( 0 )
No Comments
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics