LA LA LA Remix(Praise God) Lyrics

JFAM Feat DJ RUFF , DAVID WONDER & STONEE JIWE Kenya | Gospel,

LA LA LA Remix(Praise God) Lyrics


You see we back with a remix
We coming back with a remix
We kicking it back with a remix
We coming back with a 

(Vicky pon dis)

Okey we back kwenye hii beat again
Origi iliweza we have to remix it again
Oooh aii i-rate out of 10
Hii si kiki but still itatrend

Lalala lalala lalala la
We better praise him
Lalala lalala lalala la
A likkle louder

Lalala lalala lalala la
We better praise him
Lalala lalala lalala la
A likkle louder 

This is a remix 
And -- if you no love the gimicks
Pop up the volume make the youth feel it
Jfam we do it inna dancehall lyrics
I make you sing again

Rrraaah! I Give thanks asubuhi
Rrraaah! Ameniandalia mbele ya adui
Rrraaah! Sio kwa nguvu ata mi sina misuli
Rrraaah! Ooooh ooh ooh...

We not afraid about nuthin..stop fighting
Back inna di yard and what we do is non-profit
Eey they can't stop it hit tumestove hii 
Moto na ka ni kuzima maji kibaptist

Tuko kwa pilka pilka ya kufika mbali
Tunaskika streets cheki sticker ma3
Na ni power ya Jesus si cannabis
Hits tunapika wana-eat nani

Lalala lalala lalala la
We better praise him
Lalala lalala lalala la
A likkle louder

Lalala lalala lalala la
We better praise him
Lalala lalala lalala la
A likkle louder 

Wanauliza Wonder what happened today
Nimebaki sina say
Nilikuwa niko fit for a minute siamini
Hamna tokeo

Walinipata kwa kona wakachukua doh
Na hapo singepenya walinikaba koo
Viatu zikaenda na mapeni za show
But I still give thanks

Usijali bro, atakupa access ya assets urgently
We ingia class yake usikuwe absentee
Bado yeye ndiye parent apparently
Make prayer your current currency

Christ hapa uzito na si gym bana
Hamu zinamove utadhani vimbada
Kwa track ka unapenda so stream sana
Jesus kwa screen na streets baba

Lalala lalala lalala la
We better praise him
Lalala lalala lalala la
A likkle louder

Lalala lalala lalala la
We better praise him
Lalala lalala lalala la
A likkle louder 

Rrraaah! I Give thanks asubuhi
Rrraaah! Ameniandalia mbele ya adui
Rrraaah! Sio kwa nguvu ata mi sina misuli
Rrraaah! Ooooh ooh ooh...

Leave a Comment