JAGUAR Feat LUBISIA - Nikuvishe Pete Lyrics | Afrika Lyrics (Musique, Paroles et traductions)

Nikuvishe Pete

JAGUAR Feat LUBISIA Kenya | RnB, Afropop

Paroles de Nikuvishe Pete

Eeh eeh eeeh
Mainswitch

Chanda na pete
Baby nime kupenda wewe
Baby boo weni wembe
Tuzame kwa mapenzi
Tupae juu kama ndege
Tufike hadi kwa kikwete
Baby boo we ni only
Mwengine mimi sioni
Maishani
Basi njoo uwe name
Ufunge pingu na mimi
Za harusi basi twende tu

Wengine tene mbali
Nawaweka tu
Niwewe tu milele napenda tu
Na nikushikilie
Kwa mapenzi tu
Juu ni wewe nimekuchagua
Nikiwa nawe nitafurahia
Baby basi njoo karibia (karibia)
Usinilenge, usini tenge

Kwako nikuvishe pete
Kwako nikuvishe pete
Kwako nikuvishe pete
Kwako nikuvishe pete
Pete pete pete pete…
Kwako nikuvishe pete
Pete pete pete pete…
Kwako nikuvishe pete

Kweli moyo umedata
Ni we nataka tu
Milele
Usiku mchana nikiwaza
Nisikutenge boo
Ni wewe
Hata waseme nini
Niko nawe today
Nifunge nawe ndoa nifurahi milele
Mapepo zote kwetu tuzipige teke
I’ll never leave you all alone baby
tufike kwake baba
Na hata mama
Wajue zetu kweli mengi hisia
Wewe wangu wa maana
Sitakutenga
Ni kifo tu itanitenge na wewe
Juu ni wewe nimenkuchagua
Nikiwa nawe nitafurahia
Basi baby njoo karibia  karibia
Usinilenge
Usini tenge

Kwako nikuvishe pete
Kwako nikuvishe pete
Kwako nikuvishe pete
Kwako nikuvishe pete
Pete pete pete pete
Kwako nikuvishe pete
Pete pete pete pete
Kwako nikuvishe pete
Pete pete pete pete
Kwako nikuvishe pete
Pete pete pete pete
Kwako nikuvishe pete
Kwako nikuvishe pete
Kwako nikuvishe pete
Kwako nikuvishe pete
Pete pete pete pete
Kwako nikuvishe pete
Pete pete pete pete
Kwako nikuvishe pete
Kwako nikuvishe pete
Kwako nikuvishe pete

 

Laisser un commentaire