Twende Sana Lyrics

GWAASH Feat DJ SLIM B Kenya | Genge, Gengeton

Twende Sana Lyrics


Lemario
Kwa Lemaa mara ya pili nimekuja kuzitoka
Si unajua vile mi hufanya ikikuja kwenye beat
Twende sana twende sana, shika dem kwenye haga
Twende sana twende sana, washa nare zimewaka
Mkoba wangu mwalalo alinitoka ye malaya
Niko handas usijali usichukulie kwa ubaya
Zikishika zimeshika mi nabonga..Aaah

Ah flex, watu wangu wako tizi
Cheki round this manze boss tuko bizi
Everywhere we go unajua ni injili
Mtoto akidai mjos weka mara mbili

Ah, nimechangamka 
Fat Boy Gwaash tunakalasua
Ukishapanda unavuna
Cheki hizo jegi na mahaga ua

Twende sana twende sana
Baby girl chora saba
Twende sana twende sana
Baby girl we inama
Twende sana twende sana
Tumekuja kujibamba
Twende sana twende sana

Twende sana twende sana
Baby girl chora saba
Twende sana twende sana
Baby girl we inama
Twende sana twende sana
Tumekuja kujibamba
Twende sana twende sana

Toka teke, toka siaka
Toka riadha si unajua mi ni badman
Cheki shatta, cheki rasta
Ukinicheki utajua mi ni shrapper

Toka teke, toka siaka
Toka riadha si unajua mi ni badman
Cheki shatta, cheki rasta
Ukinicheki utajua mi ni shrapper

Mgenge halisi nimekuja kuwapasha
Sio siri cheza chini, hii ndio rada
Juzi nilikuwa maji, wakadai kunitoka
Jo hao ni mafala, mavidevu na viding
Nimeivisha kuwakata

Si uulize pale mtaa, vile mi huwafanya
Gwaash jina kubwa sitachoka kusaidiana
Miaka rudi miaka nenda nitabaki kuwabamba
Ikibamba toa kladi najua nimemada 

Twende sana, twende sana, twende sana
Ah twende sana
Twende sana, twende sana, twende sana
Ah twende sana

Twende sana, twende sana, twende sana
Ah twende sana
Twende sana, twende sana, twende sana
Ah twende sana

Twende sana twende sana
Baby girl chora saba
Twende sana twende sana
Baby girl we inama
Twende sana twende sana
Tumekuja kujibamba
Twende sana twende sana

Twende sana twende sana
Baby girl chora saba
Twende sana twende sana
Baby girl we inama
Twende sana twende sana
Tumekuja kujibamba
Twende sana twende sana

Leave a Comment