Super by FRED ABIO Lyrics

Ulipokuwa unaleft  
Ulidhani wewe si jini
Ati nitasuffocate
Kajifanya hotcake
Ukataka kubembelezwa
Kumbe nimeshakudelete

Kila mara taka pizza 
Na umefugwa kwa mirenda
Kajifanya kitega uchumi 
Kila uonacho unaigiza

Nywele zako toka China
Kempinsky twende dinner
Kawa kupe mwenzio
Nikakonda nikabaki kijiti mwili sina

Uliponiacha 
Mwenzio mi nanepa
Ona kitambi kishashuka
Mwenzio mi nanepa

Nkala pa fudhima
Mwenzio mi nanepa
Sina stress wala balaa
Mimi nanepa

Mambo yangu yote(Super)
Mwenzio nilompata(Super)
Ananipa vyote 
Super, super, super

Mambo yangu yote(Super)
Mwenzio nilompata(Super)
Ananipa vyote mimi
Super, super, super

Japo niliamua kukupenda 
Wewe eeh
Ila nikawa kifaranga
Wewe mwewe

Ah-ah moyo wangu ukauvuruga
Atokuni hele za tapata
Sina hata macho ya kukuona
Nahisi naweza tapika

Ni wa kutala anafonza
Nimepate mwingine 
Ananipa raha

Uliponiacha 
Mwenzio mi nanepa
Ona kitambi kishashuka
Mwenzio mi nanepa

Nkala pa fudhima
Mwenzio mi nanepa
Sina stress wala balaa
Mimi nanepa

Mambo yangu yote(Super)
Mwenzio nilompata(Super)
Ananipa vyote mimi
Super, super, super

Mambo yangu yote(Super)
Mwenzio nilompata(Super)
Ananipa vyote mimi
Super, super, super

Music Video
About this Song
Album : Super (Single),
Release Year : 2019
Copyright : (c) 2019
Added By: Huntyr Kelx
Published: Dec 04 , 2019
More Lyrics By FRED ABIO
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics