Kidonda Paroles

IDDI SINGER Kenya | Bongo Flava, Bongo Flava

Paroles de Kidonda


mmmh mmmh

Yale maumivu ya jana 
Siwezi sahau bana 
Nikikumbuka,inaniuma sana

Yale maumivu ya jana 
Siwezi sahau bana 
Nikikumbuka,inaniuma sana

kidonda nilichopata mwezenu 
mnyonge mi niliugua 
Nusura mimi niwe marehemu
Sana niliugua aaah

Penzi hujengwa na vingi
Moja tu kuwa moyoni
Kwake nilikuwa msingi
Kamimina maji udongoni

Penzi hujengwa na vingi
Moja tu kuwa moyoni
Kwake nilikuwa msingi
Kamimina maji udongonii...

aaah...aaah... 
inaniuma sanaaaa...aaah...
kidonda(mmh) kidonda(mmh) kidonda(mmh)
kidonda nimeshapona
kidonda(mmh) kidonda(mmh) kidonda(mmh)
kidonda maumivu nimeshapona

Aaah aaah mama, 
Ule uchungu 
Nahisi ni kama misumari kwenye kifua aah
Aaah ni kama rungu
Kupigwa utosini alafu nikachomwe na jua

Aah nilimbembeleza sana 
Na mapenzi nikajisahau
Nikajiona mjenzi, 
Kumbe kando kuna washikadau

Aliye kuhani mimi
kwanini tunda ni mwingine
Nilo panda mbegu ni mimi
Leo hii anavuna mwingine

Eeeh yote uliyonitendea
Mola atanilipia
Mapenzi kwako yamepotea 
Na kidonda kimepona

Kidonda(aaaah ah) kidonda(aaaah ah) kidonda(aaaah ah)
Kidonda nimeshapona
Kidonda(aaaah..) kidonda(aaaah ah) kidonda(aaaah ah)
Kidonda maumivu nimeshapona

Nishampata mimi, kwake nimeridhi aaah
Maumivu sina tena
Nishampata mimi, kwake nimeridhi
Maumivu sina 

Kidonda(aaaah) kidonda(aaaah) kidonda(aaaah)
Kidonda changu mimi nimeshapona
Kidonda(aaaah..) kidonda(aaaah ah) kidonda(aaaah ah)
Kidonda nimeshapona

Laisser un commentaire