Mazingira Paroles

DI NAMITE Tanzanie | Bongo Flava,

Paroles de Mazingira


Pamoja mimi na we
Tuyatunze mazingira
Hata sisi watoto eeh
Tuyapende mazingira

Mazingira yetu
Tuitunze tuilinde
Yanaharibika
Tuyatunze tuilinde

Na dunia yetu
Tuitunze tuilinde
Inaharibika
Tuitunze tuilinde

Dunia iko mashakani 
Tutunze mazingira jamani
Tukapande miti wote
Tuinusuru dunia jamani

Niwe na homa leo 
Watapata taabu jamii ya kesho ooh
Tutunze misitu, tutunze bahari ooh
Vyanzo vya maji tusiviharibu oooh

Mungu ameumba dunia, 
Watu wake pamoja na dhamani
Wote tuitunze dunia
Ibaki kama zamani

Pamoja mimi na we
Tuyatunze mazingira
Hata sisi watoto eeh
Tuyapende mazingira

Mazingira yetu
Tuitunze tuilinde
Yanaharibika
Tuyatunze tuilinde

Na dunia yetu
Tuitunze tuilinde
Inaharibika
Tuitunze tuilinde

Mafuriko, kibunga husababishwa
Na tofauti ya mazingira,aaah
Hali ya hewa kuwa mbaya husababishwa
Na tofauti ya mazingira,aaah

Moshi wa viwanda, ukomeshwe
Plastic material, ukomeshwe
Utupaji wa taka, uboreshwe
Ukataji miti, ukomeshwe
Uchomaji misitu, ukomeshwe
Uvuvi haramu, ukomeshwe

Pamoja mimi na we
Tuyatunze mazingira
Hata sisi watoto eeh
Tuyapende mazingira

Mazingira yetu
Tuitunze tuilinde
Yanaharibika
Tuyatunze tuilinde

Na dunia yetu
Tuitunze tuilinde
Inaharibika
Tuitunze tuilinde

We have only a little time
To save our world
The world is unique
Is our home, we have to love it

Laisser un commentaire