Paroles de Sorry Par BAHATI

 

Emb records
Mama mama lalelee
DK Kwenye beat na bahati tena

Niko na mengi masikireti
Niyatoeje kwenye kibeti
Sometimes naregreti
I am so sorry

Na, niko na mengi masikireti
mengine makubwa na mebgine petty
Na mengine mmewitnesi
Am so sorry

kabla niseme sana, baba nisikize
leo niko na bratha, anaitwa DK


Baba ulie juu mbinguni,najua unatazama
Mimi ni mwanako, mpendwa katika bwana
Naishi kwa bahari, mchanga uliozama
Kwa mbali naona vumbi, iliyohama
Na njaa ilitawala na tamaa ya ganji
Nafanya mradi kwa kivuli cha uchungaji
Nazini sana na upako wa kipaji
Gunia la dhambi na namvisha Yesu taji

Niko na mengi masikireti
Niyatoeje kwenye kibeti
Sometimes naregreti
I am so sorry

Na, niko na mengi masikireti
Mengine makubwa na mebgine petty
Na mengine mmewitnesi
Am so sorry


Sorry, sorry sorry, am sorry
Sorry, sorry sorry, am sorry

 

 

Mama aliniambia, nikafanya kupuuzia
Leo najuta, nashindwa kusimulia
Kafiri hazaliwi, anajengwa na dunia
Kuna muda mtu mzuri, hutengwa na hatia

Nilicho na kini sana, nakumbuka 
Nilizaliwa nyota upako kuruka
Nikasahau safari ya macho inafilisi duka
Ata mwenye roho safi akifa ananuka

Niko na mengi masikireti
Niyatoeje kwenye kibeti
Sometimes naregreti
I am so sorry

Na, niko na mengi masikireti
mengine makubwa na mebgine petty
Na mengine mmewitnesi
Am so sorry

(Shazbaro)

Lord of Lord, you're gracious
Sorry, am sorry
Compassion, slow to anger and of greatness
Am sorry!

 

 

 


 

Ecouter
About this Song
Album : Sorry (Single),
année de Sortie : 2019
Copyright : All rights to the owner.
Ajouté par: Huntyr Kelx
Published: Mar 07,2019
Plus de Paroles BAHATI
Commentaires ( 0 )
No Comments
Laisser un Commentaire
Top Paroles


Vous aimeriez sûrement


Télecharger l'application Mobile

© 2020, New Africa Media Sarl

Suivre Afrika Lyrics