Rada Lyrics

EKO DYDDA Feat PIYO Kenya | Gospel,

Rada Lyrics


-------
-------

Am gonna sing ka game ya hide and seek
Nasumbua mbaya kama water hyacinth
Nimekuwa brikicho brichichi
Borpti pititi ---
Nina preach King, preach king ...

What I am, what I am, what I am?(What I am)
Sisi wote hapa ndo raia(Ndo raia)
Wakiuliza waambie mi nafollow Musa
Mwenye aliambia Musa niite 'I am that I am'

What I am, what I am, what I am?(What I am)
Sisi wote hapa ndo raia(Ndo raia)
Wakiuliza waambie mi nafollow Musa
Mwenye aliambia Musa niite 'I am that I am'

Rada, Rada, Rada, Rada, Rada, Rada
Kwake niko kamili, Buda nimebadili

Natambuaga Mungu 100%
Mi mwenyewe sijitambui 0%
Akisema ashasema, sasa mimi nitasay?
Yeye ndo naamini mi sijiamini manze

Tunarejesha sifa kama o rejeshi
Nafuata God solo mi singoji jeshi 
Kwake ndo naskia niko home nipee seat
Upendo wake tunacopy paste it

Kwetu kwetu Dandora
Ndoto zetu amechora
Musa nipe bakora
Nipasue na hiyo rive
Mi sihitaji marive

Blessings zinafollow me
Yesu ndio ako na mi(Brr Brr)
If you know what I mean
Tackle it, kuwa mpole, get it

What I am, what I am, what I am?(What I am)
Sisi wote hapa ndo raia(Ndo raia)
Wakiuliza waambie mi nafollow Musa
Mwenye aliambia Musa niite 'I am that I am'

What I am, what I am, what I am?(What I am)
Sisi wote hapa ndo raia(Ndo raia)
Wakiuliza waambie mi nafollow Musa
Mwenye aliambia Musa niite 'I am that I am'

Rada, Rada, Rada, Rada, Rada, Rada
Kwake niko kamili, Buda nimebadili

Rada, Rada, Rada, Rada, Rada, Rada
Kwake niko kamili, Buda nimebadili

Kwetu kwetu Dandora
Ndoto zetu amechora
Musa nipe bakora
Nipasue na hiyo rive
Mi sihitaji marive

Leave a Comment