Coronavirus (Kolona) by DANNYP MBOKA Lyrics

Oooh Coronavirus, shindwe kabisa
Katika jina la Yesu
Amina

Ooh tunalia kwa sababu ya kolona
Virus mbaya sana ambayo haina dawa
Iii tunalia kwa sababu ya kolona
Aaah Mungu Baba tuepushe na kolona

Ilianza huko China imeua watu wengi
Na sasa yasambaa dunia nzima yaogopa
Ilianza huko China imeua watu wengi
Na sasa yasambaa dunia nzima yaogopa

Hatari kuliko Cancer, hatari kuliko Ukimwi
Hatari kuliko mwaki, Kolona inatisha
Hatari kuliko Cancer, hatari kuliko Ukimwi
Hatari kuliko mwaki, kolona inatisha

Ooh tunalia kwa sababu ya kolona
Virus mbaya sana ambayo haina dawa
Iii tunalia kwa sababu ya kolona
Aaah Mungu Baba tuepushe na kolona

Rais wetu Kenya, wakenya tunaomba
Usiruhusu hao waChina waingie hapa Kenya
Hata kama ni madeni waambie tutalipa
Usalama wetu kwanza biashara ni baadae

Rais wetu Kenya, wakenya tunaomba
Usiruhusu hao waChina waingie hapa Kenya
Hata kama ni madeni waambie tutalipa
Usalama wetu kwanza biashara ni baadae

Ooh tunalia kwa sababu ya kolona
Virus mbaya sana ambayo haina dawa
Iii tunalia kwa sababu ya kolona
Aaah Mungu Baba tuepushe na kolona

Wakenya tuombeni Mungu atulinde
Wakristo tuombeni Corona itashindwa
Waislamu tuombeni Mungu atulinde
Dini zote tuombeni Corona itashindwa

Corona haijui tajiri, Mungu atulinde
Corona haijui masikini, Corona itashindwa
Hatari kuliko ukimwi, Mungu atulinde
Hatari kuliko cancer, Corona itashindwa

Inatisha mpaka Uropa, Mungu atulinde
Inatisha Marekani, Corona itashindwa
Inatisha Africa nzima, Mungu atulinde
Serikali itulinde, Corona itashindwa

Ilinde mipaka yetu, Mungu atulinde
Na Mungu tusaidie, Corona itashindwa

Mungu Baba wewe ndio tegemeo letu
Na tuna imani kwamba utatulinda
Na Corona haitaweza kutufikia 
Amina

Music Video
About this Song
Album : Coronavirus (Kolona) (Single),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: Mar 08 , 2020
More Lyrics By DANNYP MBOKA
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment