NO NO NO Lyrics

COUNTRY BOY Tanzanie | Bongo Flava,

NO NO NO Lyrics


Mmmhh yule boy, Country Wizzy
Tunchi master warrup, yeah

Me nae kwanza tunaendana 
Ndo maana, nampenda sana iyee
Wanaulizana tutaachana
Ili wafatue

Maana ilisha shindikana
Na chokochoko zao
Hawanaga kazi ya maana 
Wa knock knock hao

Wanaulizana umenipendea nini beiby?
Kumbe hawataki uwe na mimi beiby
Niwe fukara ama pesa, moyoni unanitosha
Mapenzi yetu yanawahusu nini beiby?

Basi nacho kuomba mama
Easy easy shawty 
Easy easy shawty eeh eeh love

Maana walongea sana 
Tupendane kweli
Penzi letu litapepea

Beiby nacho kuomba girl
Easy easy shawty 
Easy easy shawty eeh eeh love

Maana wanaongea sana
Tupendane kweli
Penzi letu litapepea

Sema NO NO NO NO NO
Kataa hiyo maneno NO NO NO
Sema NO NO NO NO NO
Kataa hiyo maneno NO NO NO

Sema NO NO NO NO NO
Kataa hiyo maneno NO NO NO
Sema NO NO NO NO NO
Kataa hiyo maneno NO NO NO

Hey beiby, you're my first lady
Kweli mapenzi kichaa, I think am going crazy
We ndo unaye nifaa kwenye shida na raha beiby
Vicheche nisha kataa, kataa, kataa beiby whoop

Wewe ndo my beiby mama
Wacha twende juu we sana
Kila chaka, kila kona 
Kila sehemu tunajichanganya

Maana hawaishi kuongea
Ishi kuongea
Wana mdomo hao...

Basi nacho kuomba mama
Easy easy shawty 
Easy easy shawty eeh eeh love

Maana walongea sana 
Tupendane kweli
Penzi letu litapepea

Basi nacho kuomba girl
Easy easy shawty 
Easy easy shawty eeh eeh love

Maana wanaongea sana 
Tupendane kweli
Penzi letu litapepea

Sema NO NO NO NO NO
Kataa hiyo maneno NO NO NO
Sema NO NO NO NO NO
Kataa hiyo maneno NO NO NO

Sema NO NO NO NO NO
Kataa hiyo maneno NO NO NO
Sema NO NO NO NO NO
Kataa hiyo maneno NO NO NO

Maana walongea sana
Walongea beiby girl
Oooh beiby girl
Its country wizzy

Tunchi master warrup
Yeah Boy..

Leave a Comment