Wakuabudiwa by CHRISTINA SHUSHO Lyrics

Wakuabudiwa wakuheshimiwa ni wewe mungu
Wakupewa sifa na utukufu ni wewe mungu
Mungu mwenye nguvu wastahili heshima zote
Hakuna mwingine wakulinganishwa na wewe mungu

Umesema wewe jina lako liko na liko niwe mungu
Unafanya mambo yaliyo juu ya fahamu zetu mungu
Ukisema ndio nani awezaye kupinga hakuna
Wewe unatupa kushinda na zaidi ya kushinda
Unatupandisha utukufu hadi utukufu mungu 

Uzima wetu uko miikononi mwako mungu
Unawapa nguvu wanyonge na wadhaifu mungu
Unawanyeshea mvua wema nao waovu mungu
Mwanadamu nani wakulinganishwa na wewe mungu
Nani mwenye nguvu wa kusimama mbele yako mungu 

Bwana utukufu wako singuse mbali utukufu ukurudie wewe mungu wangu

Music Video
About this Song
Album : Wakuabudiwa ,
Release Year : 2013
Copyright : ©2013
Added By: Trendy Sushi
Published: Mar 10 , 2020
More Lyrics By CHRISTINA SHUSHO
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment