Pombe Lyrics

CHEGE Feat DUNGA Tanzanie | Bongo Flava,

Pombe Lyrics


Pombe, tararara ayeee
Pombe pombe, tararara 
Pombe zinakudanganya
Pombe ndio zinakudanganya

Ukigogo na pombe nawe(Eeeh)
Ukishalewa maninti na wewe(Eeeh)
Ukilewa unakwenda mpaka chini
Pombe ndio zinakudanganya

Unapandisha mashetani
Pombe ndio zinakudanganya
Ukilewa unakwenda mpaka chini eeh
Pombe ndio zinakudanganya

Pombe ndio zinakudanganya!

Kanywa pombe kupitiliza
Kachanganyia kaya
Kapita na moto sheri
Leo mambo sio sawa

Ati nani kamwaga pombe yangu?
Sio mimi, sio mimi
Karopoka dem wangu
Ana ukimwi, ana ukimwi

Kumbe pombe 
Anainama anainuka
Nasema pombe
Anamshika, anamvuta(Kamata hiyo)

Kumbe pombe
Anainama anainuka
Nasema pombe
Anamshika bega kisha wanaondoka(Vroom vroom)

Ukigogo na pombe nawe(Eeeh)
Ukishalewa maninti na wewe(Eeeh)
Ukilewa unakwenda mpaka chini
Pombe ndio zinakudanganya

Unapandisha mashetani
Pombe ndio zinakudanganya
Ukilewa unakwenda mpaka chini eeh
Pombe ndio zinakudanganya

Pombe ndio zinakudanganya!

Pombe, pombe, pombe, pombe
Pombe ndio zinakudanganya!

Ukinywa pombe kunywa taratibu
Taratibu!
Usitake kuleta maajabu
Maajabu!

Wazalendo wa pombe wako kule
Ukiwataka wafwatile
Hata kile kidogo mgawane
Kama vita mpambane

Anataka usiku tule nyama
Na mshikaki imekataa
Kila siku usiku tule nyama
Potelea mbali

Kumbe pombe 
Anainama anainuka
Nasema pombe
Anamshika, anamvuta(Kamata hiyo)

Kumbe pombe
Anainama anainuka
Nasema pombe
Pombe ndio zinakudanganya(Vroom vroom)

Pombe ndio zinakudanganya!
Pombe ndio zinakudanganya!
Pombe, pombe, pombe, pombe
Pombe ndio zinakudanganya!

CHEGE (8 lyrics)

CHEGE CHIGUNDA, born Said Juma Hassani on October 8th, 1979, is a singer, song writer and dancer from Tanzania.

Leave a Comment