Mungu Halali Lyrics by BLINKY BILL

[CHORUS]
Nimepitia majanga majubwa lakini
Mungu Halali oh
Ningepotea nisipatikane lakini
Mungu Halali oh
Nasema kweli
Oooooh ooh Mungu Halali oh
Oooooh ooh Mungu Halali oh

Si lazima unikumbushe kuwa Mimi
Mwenye dhambi
Najua Tena sana oh najijua Tena sana oh Oooooh
Si lazima useme kuwa mnyonge Hana haki
Naona Kila siku oh tunaona Kila siku oh Oooooh
Kwa neema na simama
Ile mwamba Ni salama
Binadamu hanitishi
Mimi natembea kwa imani eh
Kwa neema na simama
Ile mwamba Ni salama
Binadamu hanitishi Mimi
Natembea kwa imani

[CHORUS]
Nimepitia majanga majubwa lakini
Mungu Halali oh
Ningepotea nisipatikane lakini
Mungu Halali oh
Nasema kweli
Oooooh oo  Mungu Halali oh
Oooooh o oh Mungu Halali oh

Ashajionyesha, Anajionyesha, Atajionyesha
Ashajionyesha, Atajionyesha


Hanging in the hustle of life as I become
Something much more than I could try
Tried in the shadow of death oh I arose
And I have lived beyond my path
Though you beat me down
I won't stay down
Though you kick me down (I won't stay down)
Though you beat me down (I won't stay down)
Though you kick me down


[CHORUS]
Nimepitia majanga majubwa lakini
Mungu Halali oh
Ningepotea nisipatikane lakini
Mungu Halali oh
Nasema kweli
Oooooh ooh Mungu Halali oh
Oooooh ooh Mungu Halali oh

Ashajionyesha, Anajionyesha, Atajionyesha
Ashajionyesha, Atajionyesha ooho

Watch Video

About Mungu Halali

Album : Everyone's Just Winging It And Other Fly Tales (Album)
Release Year : 2018
Added By : Afrika Lyrics
Published : Nov 05 , 2018

More BLINKY BILL Lyrics

BLINKY BILL

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl