Nairobi Lyrics by BENSOUL

Habari mbaya zimenifikia
Mandugu zangu wananikulia
Kumbe sahani yangu ni sinia
Na inaniuma sana
Yule mpenzi niliaminia
Nikamueka mbele ya dunia
I must be trippin nikikurudia
Umenitesa sana.

Nairobi
Yule anakupea, pia ananipea
Akikuletea, ananiletea
Wanakula fare  
Sote tunashare
Ogopa sana
Nairobi
Yule anakupea, pia ananipea
Akikuletea, ananiletea
Wanakula fare  
Sote tunashare
Ogopa sana mama

Marashi yako yalinivutia
Siku ya kwanza ulipopitia
Kumbe si mi pekee nilinusia
Yolanda ya lavender

Na mbogi yangu iliniambia
Eti nikusare but sikusikia
I don’ wanna do this shit no more my dear
Najuta kupendana

Nairobi
Yule anakupea, pia ananipea
Akikuletea, ananiletea
Wanakula fare  
Sote tunashare
Ogopa sana
Nairobi
Yule anakupea, pia ananipea
Akikuletea, ananiletea
Wanakula fare  
Sote tunashare
Ogopa sana mama

Gonga, gonga like
Gonga, gonga like
Gonga, gonga like
Gonga, gonga like

Rieng, rada
Siku hizi madame ni blanda
Jana cuzo alimkaza
He’s family, ah ah
Get together kwa bed
Hio story tumekataa
Maboy wengine blanda
Watakukulia mama
Na wakuchekeshe sana
Madame madame, eh
Madame wa siku hizi
Wana machali wengi
Nilichapa mmoja juzi
Ikaingia ndani, dive

Nairobi
Yule anakupea, pia ananipea
Akikuletea, ananiletea
Wanakula fare  
Sote tunashare
Ogopa sana
Nairobi
Yule anakupea, pia ananipea
Akikuletea, ananiletea
Wanakula fare  
Sote tunashare
Ogopa sana mama

Watch Video

About Nairobi

Album : Nairobi (Single)
Release Year : 2021
Added By : Farida
Published : Jan 15 , 2021

More BENSOUL Lyrics

BENSOUL
BENSOUL
BENSOUL
BENSOUL

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, New Africa Media Sarl