Aje by BENACHI Lyrics

Mimi mwanake
Amekuwa nami ndo manake
Sifa ni kwake
Utanipata wapi ka si kwake

Niwe mtaa ama majuu
Ako nami karibu
So mi naye ka tattoo
Mi nampenda ananipenda tatu

Ameniweka fiti
Ameniweka stable kama kiti
Na hata time siko fiti
Ako nami ka mtego na simiti

Ni nani? Anaweza bila wee
Asimame tumuone
Ni nani? Anaweza bila wee
Asimame tumuone

Niaje aje,
Bila we nitaweza aje?
Niaje aje
Oooh bila we nitaweza aje?

Wewe ndo kila kitu Baba
Wewe ndo kila kitu Baba
Wewe ndo kila kitu Baba
Baba

Nyuma bila kiti
Team bila shabiki
Ndege bila tikiti
Nami nitawezaje bila we rafiki?

Wakati mother alidie 
Nikajiuliza walai
Ukanishika nikicry
Sa mi na we hata kunyeshe ama kudry

Umeniweka fiti
Umeniweka stable kama kiti
Na hata time siko fiti
Uko nami ka mtego na simiti

Ni nani? Anaweza bila wee
Asimame tumuone
Ni nani? Anaweza bila wee
Asimame tumuone

Niaje aje,
Bila we nitaweza aje?
Niaje aje
Oooh bila we nitaweza aje?

Wewe ndo kila kitu Baba
Wewe ndo kila kitu Baba
Wewe ndo kila kitu Baba
Baba

Ni Alfa Omega
Bila we nitawezaje aje?
Mwanzo na mwisho
Bila we nitawezaje aje?

Ni Alfa Omega
Bila we nitawezaje aje?
Ni mwanzo na mwisho
Bila we nitawezaje aje?

Niaje aje,
Bila we nitaweza aje?
Niaje aje
Oooh bila we nitaweza aje?

Wewe ndo kila kitu Baba
Wewe ndo kila kitu Baba
Wewe ndo kila kitu Baba
Baba

Music Video
About this Song
Album : Aje (Single),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020 Lieutenant Movement.
Added By: Huntyr Kelx
Published: Jan 27 , 2020
More Lyrics By BENACHI
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics