Maisha Haitaki Pressure Lyrics by BARAZA

Siku hizi nimeshasoma na 
Ukiwa na masikitiko wanakuhepaga
Daily mimi nilishindwa kumanga
Ju manzi alinitoroka akaenda Ulaya

Kweli hiyo ili nifungua macho
Ona sasa mimi sina mahangaiko
Ju hii maisha haitaki pressure
Na ukipata tosheka
Hii maisha burudika, furahia
Ju dunia inasonga

Daily mimi niko kwa manganya
Kazi ya ukamagera machwani nakusanya
Wewe hujui vile ulienda
Niliwahi malaika ananipenda

Kweli hiyo ili nifungua macho
Ona sasa mimi sina mahangaiko
Ju hii maisha haitaki pressure
Na ukipata tosheka
Hii maisha burudika, furahia
Ju dunia inasonga

Hii maisha haitaki pressure
Na ukipata tosheka
Hii maisha burudika, furahia
Ju dunia inasonga

Inasonga, inasongaa...
Inasonga, inasongaa...
Inasonga, inasongaa...

Hii maisha haitaki pressure
Na ukipata tosheka
Hii maisha burudika, furahia
Ju dunia inasonga

Hii maisha haitaki pressure
Na ukipata tosheka
Hii maisha burudika, furahia
Ju dunia inasonga

Hii maisha haitaki pressure
Na ukipata tosheka
Hii maisha burudika, furahia
Ju dunia inasonga

Watch Video

About Maisha Haitaki Pressure

Album : Maisha Haitaki Pressure (Single)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021
Added By : Huntyr Kelx
Published : Apr 01 , 2021

More BARAZA Lyrics

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, New Africa Media Sarl