Unavyonipenda Lyrics

BAHATI Kenya | Gospel, Gospel

Unavyonipenda Lyrics


Ningekuwa sipo kitambo, aaah eeh
Yalivyonilemea mambo, aah
Ningekuwa sipo kitambo
Yesu umenihurumia, aah

Ningekuwa sipo kitambo, aaah eeh
Hii dunia imejawa mambo, aah
Ningekuwa sipo kitambo
Ila umenizungukia

Unavyonipenda aah
Unavyonipenda aah
Unavyonipenda aah
Unavyonipenda

Kama binadamu
Nimejawa madhaifu
Lakini upendo wako Yesu
Umeshinda dhambi nguvu

Mimi ni nani?
Umenipenda kwanini?
Baraka zako siamini
Zimenifuata mimi

Na ingekuwa we ni binadamu
Na marefu yangu
Singekuwa mtu leo
(Unavyonipenda)

Na ingekuwa we ni binadamu
Na marefu yangu
Singekuwa mtu leo
(Unavyonipenda)

(Yesu wangu wewe)

Unavyonipenda aah
(Unavyonipenda)
Unavyonipenda aah
(Unavyonipenda) 

Producer Paulo

Ooh, aah
Yesu wangu
Shukrani zangu ooh 
Pokea zangu, yo yo yo 

Unavyonipenda aah
(Unavyonipenda)
Yesu wangu, unavyonipenda aah
(Unavyonipenda) 

Yesu wangu...

Leave a Comment