Fanya by BAHATI Lyrics

 

Aaaah Danny Gift mara tena
Na Bahati tena, tena

Najua leo utafanya(fanya)
Kuliko ulivyo fanya jana(fanya)
Fanya fanya
Fanya fanya eeeh 

Najua leo utafanya(fanya)
Kuliko ulivyo fanya jana(fanya)
Fanya fanya
Fanya fanya 

Nina madeni hadi kwa mama mboga
Nina madeni haki leo katanuka
Vile naona, kashaanza kunuka
Usiposhuka, baba leo katanuka(fanya)

Natumia storo, bonga
Kusema vile we ni donga
Na beat vile inagonga
Hebu sifika kwa hii ngoma

Natumia storo, bonga
Kusema vile we ni donga
Na beat vile inagonga
Hebu sifika kwa hii ngoma

Natumia storo, bonga
Kusema vile we ni donga
Na beat vile inagonga
Ebu sifika kwa hii ngoma

Najua leo utafanya(fanya)
Kuliko ulivyo fanya jana(fanya)
Fanya fanya
Fanya fanya eeeh

Najua leo utafanya(fanya)
Kuliko ulivyo fanya jana(fanya)
Fanya fanya
Fanya fanya 

Nikikuona ata shida zitaona
Nikikuona na vipofu wataona
Nikikuona ata shida zitaona
Nikikuona na wagonjwa watapona
Baba fanya(fanya)

Natumia storo, bonga
Kusema vile we ni donga
Na beat vile inagonga
Ebu sifika kwa hii ngoma

Natumia storo, bonga
Kusema vile we ni donga
Na beat vile inagonga
Ebu sifika kwa hii ngoma

Najua leo utafanya(fanya)
Kuliko ulivyo fanya jana(fanya)
Fanya fanya
Fanya fanya eeeh

Najua leo utafanya(fanya)
Kuliko ulivyo fanya jana(fanya)
Fanya fanya
Fanya fanya 

Najua leo utafanya(fanya)
Kuliko ulivyo fanya jana(fanya)
Fanya fanya
Fanya fanya 

Najua leo utafanya(fanya)
Kuliko ulivyo fanya jana(fanya)
Fanya fanya
Fanya fanya 

 

Music Video
About this Song
Album : Fanya (Single),
Release Year : 2019
Copyright : All rights to the owner.
Added By: Huntyr Kelx
Published: Apr 11 , 2019
More Lyrics By BAHATI
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics