Wewe Tu Lyrics by ALLY MAHABA

Baby nifungilie Shindilia zenye topazi
Ndio maana Sitaki nibanduke kwako
Tena nitulie
Tuya tuya halali kichunga
Nidunde Dundee na Moyo wako
Uko kuvumilia Ni mtihani Tosha
Kufa Kupona Upo Nami
Na ungenikubali hata ningekutosha na Moyo
Wa Simba
Wa Kusema Waseme
Kenya Power
Wakazime umeme
Kwangu wewe ndio dawa unaefanya niheme
Ila Kuchepuka Chepuka wewe umefanya nikome
Taabu na ukasela kasela
Niache ukapera kapera
Kwa Mandela Mandela tusherekee
Watambue mashemela shemela
Na kidemela demela na wale wakukera
Na wale wa kukera kera wasituzoee

Ni wewe tu
Usiwe na wasiwasi
Ni wewe tu
Wewe ndio mwenye nafasi
Ni wewe tu
Nikufanye Moyo unapiga Kasi
Ni wewe tu
Usije ukatonesha Kidonda
Ah ah ah ah

Nakondeshwa na asenali
Unanilambisha Asali
Nakula we mdomo kwa mdomo
Unanilisha
Sijali wanayoyasema majirani
Usiku watalala tu
Chali washashindwa Visirani
Wote wanakulaumu
Ata wawe Kenya Power
Wakazime umeme
Kwangu wewe ndio dawa unaefanya niheme
Ila Kuchepuka Chepuka wewe umefanya nikome
Taabu na ukasela kasela
Niache ukapera kapera
Kwa Mandela Mandela tusherekee
Watambue mashemela shemela
Na kidemela demela na wale wakukera
Na wale wa kukera kera wasituzoee

Ni wewe tu
Usiwe na wasiwasi
Ni wewe tu
Wewe ndio mwenye nafasi
Ni wewe tu
Unafanya Moyo unapiga Kasi
Usije ukatonesha Kidonda

Watch Video

About Wewe Tu

Album : Wewe Tu (Single)
Release Year : 2020
Added By : Its marleen
Published : Sep 18 , 2020

More ALLY MAHABA Lyrics

ALLY MAHABA
ALLY MAHABA
ALLY MAHABA
ALLY MAHABA

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl