AALIYAH STEPHANE Baba  cover image

Baba Lyrics

Baba Lyrics by AALIYAH STEPHANE


Nibebe mgongoni usinisahau mi mwanao
Hii roho jamani imejaa jina lako
Na unishike kwa mkono usiniache mpweke
Haka karoho jamani niendete niendete

Baba nitafanya nini ni karibu yako
Mama nimewaza sana kwa ajili yako
Natamani kukupigia mbona kanikimbia
Nahisi utaregea labda unahisia

Au labda nisikulaumu 
Yakushinda haya majukumu
Mama natamani hata kunywa sumu
Ila ukiniona inamshindaga

Nibebe mgongoni usinisahau mi mwanao
Hii roho jamani imejaa jina lako
Na unishike kwa mkono usiniache mpweke
Haka karoho jamani niendete niendete

Niendete nino, endete nino ka hee
Nambira uliko nahenza nikumanye
Nzabukara ----


Daddy sikia nikueleze
Usiniache mimi niteleze
Nakupenda nakupenda sana

Basi njoo unibembeleze
Wala usinitendekeze
Upendo wako nielekeze baba
Sijui ulipo sijui u hali gani
Kama wateseka au unapiga burudani
Popote uliko jua nakutamani
Simu baba kwangu haina dhamani

Nibebe mgongoni usinisahau mi mwanao
Hii roho jamani imejaa jina lako
Na unishike kwa mkono usiniache mpweke
Haka karoho jamani niendete niendete


About Baba

Album : Baba (Single)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021
Added By : Huntyr Kelx
Published : Jul 06 , 2021

More AALIYAH STEPHANE Lyrics

AALIYAH STEPHANE

Comments ( 0 )

No Comment yet


Kelxfy

About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2022, We Tell Africa Group Sarl