Ukiwa Mbali Lyrics

SAUTI SOL Feat NVIIRI THE STORYTELLER , BENSOUL & CRYSTAL ASIGE Kenya | Afro-soul,

Ukiwa Mbali Lyrics


Sol, generation
Merry christmass to the nation

Tulianza mwaka tukiwa wengi
Wengine hawakumaliza
Tukapanga nayo mipango mingi
Lakini chache zikatimizwa

Sasa sherehe kwa church wengine kwa bar
Count your blessings vile inafaa
Ya Mola ni mengi shetani hawezi pangua

Salama kwako mama Nairobi kuko sawa
Nilipatana na vijana tukaimba Extravaganza
Crystal akajulikana, asante Maulana
Aki ningeweza mama, nifungue macho nikuone

Ukiwa mbali(Mbali mama)
Umoja natamani(Natamani)
Sijui nitafanyeje 
Christmass nile na wewe

Ukiwa mbali(Mbali mama)
Umoja natamani(Natamani)
Sijui nitafanyeje 
Nifunge mwaka na wewe

Siku hizi kuwa na sherehe bila wewe
Mpenzi harakisha usichelewe
Nilizaliwa Disemba kama wewe
Njoo njoo unibembeleze

Moyoni ni mengi ninatarajiaga
Na -- mbinguni na dunia
Ili niwe na wewe muda unawadia
Njoo nile rhumba na wewe

Timing 
Imeharibiwa na kazi
Na sijui nitafanyaje
Nichome moja na wewe

Niko grinding
Na nimekushikia zawadi
Yaani, sijui nitafikaje
Ningependa nikupe mwenyewe 

Ukiwa mbali(Mbali mama)
Umoja natamani(Natamani)
Sijui nitafanyeje 
Christmass nile na wewe

Ukiwa mbali(Mbali mama)
Umoja natamani(Natamani)
Sijui nitafanyeje 
Nifunge mwaka na wewe

Ooooh, anywhere you are, Sol
Naomba Christmass nile na wewe
Ooooh, anywhere you are, Sol
Naomba Christmass nile na wewe

Ukiwa mbali(Mbali mama)
Umoja natamani(Natamani)
Sijui nitafanyeje 
Christmass nile na wewe

Ukiwa mbali(Mbali mama)
Umoja natamani(Natamani)
Sijui nitafanyeje 
Nifunge mwaka na wewe

Umoja natamani
Nivuke mwaka na wewe

SAUTI SOL (15 lyrics)

Sauti Sol is a Kenyan afro-pop band formed in Nairobi by vocalists Bien-Aimé Baraza, Willis Chimano and Savara Mudigi in 2005.

Leave a Comment