Kesho yako Lyrics

RINGTONE Kenya | Gospel, Gospel

Kesho yako Lyrics


Mungu ako kazini (ooh mama ooh)
Kwa ajili yako (ooh mama ooh)
Mungu ako kazini (ooh mama ooh)
Anakushughulikia (ooh mama ooh)

Kesho yako itang'ara kushinda leo
Kesho yako wee, itang'ara kushinda leo
Kesho yako itang'ara kushinda leo
Kesho yako wee, itang'ara kushinda leo

Heshima inakuja, madharau yanaenda
Aibu inaisha, kuonewa kunakoma
Kucheka kunaanza, kulia kunaisha
Kuponywa kumeanza, magonjwa yanaenda
Uchawi umeshindwa, sasa wewe uko huru
Jina lako ni historia
Umaskini ni historia
Kulia ni historia
Kuteseka ni historia

Kesho yako itang'ara kushinda leo
Kesho yako wee, itang'ara kushinda leo
Kesho yako itang'ara kushinda leo
Kesho yako wee, itang'ara kushinda leo

Naona kesho yako, naona kesho yako 
Ambayo haina mateso
Mweke Mungu mbele, mweke Mungu mbele
Baraka akupe tele

Naona kesho yako, naona kesho yako 
Ambayo haina mateso
Mweke Mungu mbele, mweke Mungu mbele
Baraka akupe tele

Mikono yake 
Ikikuguza utasahau shida
Na baraka zake
Zikikufikia utaheshimika

Kesho yako itang'ara kushinda leo
Kesho yako wee, itang'ara kushinda leo
Kesho yako itang'ara kushinda leo
Kesho yako wee, itang'ara kushinda leo

Mungu ako kazini (ooh mama ooh)
Kwa ajili yako (ooh mama ooh)
Mungu ako kazini (ooh mama ooh)
Anakushughulikia (ooh mama ooh)

Mungu ako kazini (ooh mama ooh)
kwa ajili yako (ooh mama ooh)
Mungu ako kazini(ooh mama ooh)
anakushughulikia (ooh mama ooh)

Macho yake 
Ni makali yanaona sana shida zako zote
Maskio yake 
Ni makali makali mno anasikia sana
Usiogope anasikia yote

Machozi yako,shida zako, usi worry atataua
Shida zako,machozi yako, usijali atapanguza yote

Kesho yako itang'ara kushinda leo
Kesho yako wee, itang'ara kushinda leo
Kesho yako itang'ara kushinda leo
Kesho yako wee, itang'ara kushinda leo

RINGTONE (4 lyrics)

Alex Apoko, better known as RINGTONE  is a Gospel Artist from Kenya.

Leave a Comment