Bila Wewe Lyrics by REBEKAH DAWN

Siwezi kuimba bila wewe
Sisongi mbele bila wewe Yesu
Siwezi kuishi bila wewe
Uwezo wangu ni wewe tu

Roho yangu yakutamani
Nakuhitaji Yesu
Nafsi yangu yakulilia
Nakuhitaji Yesu

Ninacho tafuta ndio wewe
sitosheki na kingine ila wewe, Yesu
Singefika nilipo bila wewe
Ndoto yangu ni wewe tu

Roho yangu yakutamani
nakuhitaji Yesu
Nafsi yangu yakulilia
Nakuhitaji Yesu nilete karibu nawe

Roho yangu yakutamani
Nakuhitaji Yesu
Nafsi yangu yakulilia
Nakuhitaji Yesu

Music Video
About this Song
Album : Bila Wewe (Single),
Release Year : 2016
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: May 06 , 2020
More Lyrics By REBEKAH DAWN
Comments ( 0 )
No Comment yet