Tawire Lyrics

QUEEN DARLING | Bongo Flava,

Tawire Lyrics


Aaah Ssshhh! 
Ratata Tatata!
Aaah! Aaah! Aaah! Haaa!
Tawire!(Surprise) Tawire! Tawire!

Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Mganga tawire

Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Mganga tawire

Wanakuvuta(eh)
Kila unapotafuta
Ukizikuta(eh)
Wanazingira ukuta

Ata uwe na guta(eh)
Akili zinawaruka
Wanaroga duka(eh)
Mpaka banda la sambusa

Wanapiga manyanga(eh)
Usijenge ubaki kupanga
Wanachanganya waganga(eh)
Wa Pemba, Tanga, Sumba, Wanga

Makili kili na ma fili fili 
Tunayakemea yapotee, Amina!
Madili dili mwana mbili mbili
Na mitonyo yote ilegee, Amina!   

Wamekalia migoda 
Wanataka kukuroga
Wachawi dumba watangoja
Weka Mungu kwako uwe namba moja

Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Mganga tawire

Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Mganga tawire

Wanakatisha tamaa
Watakupa ukichaa
Wanafelisha 
Ukiwakalisha ndo wanazidi kushagaa

Kila kona kila baa
Kila toto ya mtaa
Ukifanikiwa walokubania
Wanabaki wakishangaa

Unaomba afukuzwe kazi
We ukapandishwe ngazi
Kisa mapenzi unataka mwenzio
Aachwe unavunja nazi

(Kisa mapenzi unataka mwenzio)
(Aachwe unavunja nazi)

Wamekalia vigoda 
Wanataka kukuroga
Wachawi dumba watangoja
Weka Mungu kwako awe namba moja

Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Mganga tawire

Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Mganga tawire

'Hallo simu ilikata'
'Hallo babu, basi ndo hivyo'
'Maana miaka kumi sasa' 
'Anakwenda anarudi'

'Mimi nachotaka ni kitu kimoja tu'
'Ikiwezekana familia yake yote inipende'
'Nipate nyumba na ndoa pia'
'Niwache kwa kuzalilika Insta'

Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Mganga tawire

Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Tawire, Tawire
Mganga tawire

QUEEN DARLING (2 lyrics)

Queen darling is an artist from Tanzania. She is signed under Wasafi WCB record label.

Leave a Comment