Pombe Sigara Lyrics

NVIIRI THE STORYTELLER Kenya | Afro-soul,

Pombe Sigara Lyrics


Nviiri the Storyteller - Pombe Sigara lyrics

Oh ooh pombe sigara
Naweza wacha bila kung'ang'ana
Lakini hawa wasichana
Vile nawapenda, ni kama laana

Oooh Sol Generation
And thats why tell aah
Eey aii ooh

Naskia walevi huota na bia
Lakini kuna siri nitawaibia leo
See am not addicted to alcohol
Am not a victim not at all

Yalimpata Samson, yakampata Solomon
Situation hugeuka tricky
Kila shimo napanda miti
Contribution kwa team mafisi Karura

Eeey, situation hugeuka tricky 
Kwa hivyoo
Msiniweke kamba kwa shingo

Pombe sigara
Naweza wacha bila kung'ang'ana aah
Lakini hawa wasichana, vile nawapenda
Ni kama laana aah

Somebody is cool and not fine
Tell them thats how 
We tell a ...

Ati alivunja shingo akalemewa
Akatoa fimbo nnje ya ndoa 
Na hivyo ndivyo alijichomea

Eeey situation imekuwa tricky
Kuona shimo alipanda miti
Na hivi sasa ako Kamiti kwa jela

Eeey situation hugeuka tricky 
Kwa hivyoo
Msiniweke kamba kwa shingo

Pombe sigara aah
Naweza wacha bila kung'ang'ana aah
Lakini hawa wasichana, vile nawapenda
Ni kama laana aah

Oooh yeah, yeah

Pombe sigara aah
Naweza wacha bila kung'ang'ana aah
Lakini hawa wasichana, manze vile nawapenda
Ni kama laana aah

(Oooh yeah yeah...yeah)

Nviiri the Storyteller is a Singer-Songwriter, Guitarist, Performer and Video editor signed to Sol Generation Records, in Kenya.

Leave a Comment