Mjinga Mimi/Wajinga Nyinyi Lyrics

MOROKO KALAHARI Kenya | Afropop,

Mjinga Mimi/Wajinga Nyinyi Lyrics


Hii mambo ni biggy
Alisign for celibacy 
Lakini nilipigia huyo msee kura
Na ni kasisi

Mjinga mimi
King Kaka tumekubali hiyo stori...

Wametusanya joh
Stadium imejaa maji utadhani ni aquarium
Matei wanayotuuzia huko makiish manze
Imeingia mpaka kwa cerebellum
Mabuda walishakulwa ganji za NSSF
Can't do fuck yaani CDF

Mvua hainyeshi kila mahali 
Ni kama kila mtu anaitwa Wambua
Na bado walisema this is my holiday 
Kama ile ngoma ya Jimmy Gait na Kambua

Ata Rambo alisema ye ndo first blood
Lakini ata kabla upate passport unadonate damu
Yaani we ndo the blood first
Mabeast wako na blood thirst 
Uradi hazifiki ni kama yaani 
Utadhani lineage yako yote iko blood cast
Na wanafocus wakitufollow
Ndo maana tuko na Georges Mboya
Tumewapiga na follow focus
...
Na bado ukimpea ngiri kumi atakupinji

Leave a Comment