Siku Hizi ni Kubad Lyrics by MEJJA


Yeah Chrome!
Siku hizi binadamu nawagwaya
Hawa wawili walikuwa wanapendana
Kushikana wakichinjiana
Nimeona kwa news, eeh walichinjana 

Manze dunia inaenda wapi?
Mandugu wanauana ju ya mali 
Siku hizi pesa thicker than blood
Beef ndani ya family ni bomboclaat

Story ya mabeshty weka kando
Kwanza mabeshty A1 kaa ritho
Hiyo ndiyo kikulacho
Utakuta beshty yako ndiye alikula bibi yako

Ndio maana me hukaa pekee yangu tu
Kwa corner na pombe yangu tu
Story ya mbogi ah ah
Dunia balaa eeh 

Siku hizi ni kubad, bad, bad
Bad bad bad bad
Manze so sad
Watu wengine ni ma mbwakni

Siku hizi ni kubad, bad, bad
Bad bad bad bad
Manze so sad
Watu wengine ni ma mbwakni

Bishop anaishi Karen
Wafuasi wake Kayole
Anataka sadaka mchange
Wafuasi wake ju ya mawe

Siku hizi sielewi hosi
Mbona ulipe parking hosi
Manze hawajali ju ya wagonjwa
Hosi zingine zimeoza

Juzi manzi yangu aliniambia
'Babe naenda trip Naivasha'
Akapiga picha na Subaru
Hapo nikajua nimerushwa mazi yangu

Ndio maana me hukaa pekee yangu tu
Kwa corner na pombe yangu tu
Story ya mbogi ah ah
Dunia balaa eeh 

Siku hizi ni kubad, bad, bad
Bad bad bad bad
Manze so sad
Watu wengine ni ma mbwakni

Siku hizi ni kubad, bad, bad
Bad bad bad bad
Manze so sad
Watu wengine ni ma mbwakni


About Siku Hizi ni Kubad

Album : Sikuhizi ni Kubad (Single)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021
Added By : Huntyr Kelx
Published : Jul 23 , 2021

More MEJJA Lyrics

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, We Tell Africa Group Sarl