Sawa by MASAUTI Lyrics

Masauti ft Kigoto - Sawa lyrics

Sasa kila kitu doro
Tumevumilia kwa maisha tumetusua
Tulivyokula kiporo
Nilifikiria tunda watalichukua

Hakuna tena sorrow
Ni muda wa kujivunia na kutulia
Shopping twende Comoro
Na unachofikiria nitakununulia

Maisha yetu tamu yaani tende
Sina sababu yaani bora nikupende
Wewe ni kichwa mimi ni pembe
Kama penzi nitakupa tamu usiende

Ya habibi 
Ni wewe umenivumilia
Sina budi
Kukuwa nawe beiby

Ulinishika nikashikilia, tukapenda
Hawajui tulipoanzia, wanasengenya
Mahaba we wanijulia, unazo tekenya
Unapotaka tutaishia, daima kwenda

Oooh beiby beiby na wala usione ghari
Kwa hiyo maisha tunayokaa
Oooh beiby beiby ukitaka pia magari
Ukitaka juu tunapaa

Kila kitu sawa(Sawa)
Usijali mama kila siku uko na mimi
Yaani sawa(Sawa)
Unachokipenda utakipata hapa mjini

Nasema sawa(Sawa)
Tumetoka mbali sitakuendea pembeni
Nasema sawa(Sawa)
Yaani sawa(Sawa)

Mi napenda unavyonukia
Urembo wako wee wavutia
Macho yako ukiniangalia
Moyo wangu unatulia

Kisura mi nagharamika mwenyewe
Kwanini nisiwe na wewe
Ka ni wakufura, tumeteseka wenyewe
Waache wasituelewe

Inshallah Mola tumuombe
-- akuondolee
Maisha mema tuendelee
Nyuma tusiregee

Ya habibi 
Ni wewe umenivumilia
Sina budi
Kukuwa nawe beiby

Ulinishika nikashikilia, tukapenda
Hawajui tulipoanzia, wanasengenya
Ni mahaba we wanijulia, unazo tekenya
Unapotaka tutaishia, daima kwenda

Dunia ilinifunza
Ila wewe ukatulia
Sasa nakutunza
Na maisha twaurahia

Kila kitu sawa(Sawa)
Usijali mama kila siku uko na mimi
Yaani sawa(Sawa)
Unachokipenda utakipata hapa mjini

Nasema sawa(Sawa)
Tumetoka mbali sitakuendea pembeni
Nasema sawa(Sawa)
Yaani sawa(Sawa)

Music Video
About this Song
Album : Sawa (Single),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020 Dream Nation.
Added By: Huntyr Kelx
Published: Jan 30 , 2020
More Lyrics By MASAUTI
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics