Talk to Me by KELECHI AFRICANA Lyrics

Mamacita
Ziba sikio tulia vipawa
Usijenitikisa 
Kwa hayo maneno kelele za nyau

Grammer mingi kwenye mitandao
Mabinti wamama unachat nao
Nikiwaza huna angalau eeya
Nisije nikakuona jau

Nitajifia na hata kama baridi
We baki humo humo
Usinikatae na roho yake gaidi
Kunjua roho

Hujatulia na roho yake gaidi
We baki huko huko
Nimeridhia na hata kama roho baridi
Nakunja roho

Talk to me, talk to me mama
Talk to me, talk to me mama eeh

Nimebariki 
Siwezi kushindana
Si kama nimepanic 
Chukuchuku hii nyama

Yaani hata ukinuna bado unanoga my love
Kama dawa bado nakupenda sana
Vuta tuanze moja moyo unauma
Nachechemea ndama

Lakini moyo unakataa
Chachu ndimu mambo ni zidisha
Haki mi kweli nimekwisha
Umenikamua nimebaki chicha

Njoo nikokote
I say njoo njoo niokote eeh
Njoo nikokote
I say njoo njoo niokote eeh

Hujatulia na roho yake gaidi
We baki huko huko
Nimeridhia na hata kama roho baridi
Nakunja roho

Nitajifia na hata kama baridi
We baki humo humo
Usinikatae na roho yake gaidi
Kunjua roho

Talk to me, talk to me mama
Talk to me, talk to me mama eeh

Music Video
About this Song
Album : Keep It Fleek/ Talk to Me (EP),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: Mar 07 , 2020
More Lyrics By KELECHI AFRICANA
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics