EMMANUEL MGOGO - Uso Wangu Traduction Lyrics | Afrika Lyrics

Uso Wangu (Translation)

EMMANUEL MGOGO

English translation

My presence will go with you
And I will give you rest (victory)
My presence will go with you
And I will give you rest (victory)
My self I’m not able
I’m not able without you I’m not able
I not able
I not able
I’m not able without you I’m not able

There is a place I desire to be my heart desires much
To stay there to be there always
In that place there are pleasures
Joy and fullness safety and peace overall around
I hear the voice telling me
“My son that place is your home where you were created to live in”
I hear the voice telling me
“My son that place is your home where you were created to live in”
The place is where the presence of God is
And the groly of God our father is
The place is where the presence of God is
And the groly of God our father is
Man without God not ableat all
We not able at all without God no success
Man without God not ableat all
We not able at all without God no success
Mose said LORD do not send us up from here
If the presence does not go with us please please God
For what will distinguish us from all other people on the earth
And what will make us have victory?
Go with us Lord
Go with us Lord
Don’t let your presence go away from us ooh
Go with us Lord
Go with us Lord
Lord we pray
My presence will go with you
“I will live you my son”
And I will give you rest (victory)
“God said to Moses alleluia”
My presence will go with you
And I will give you rest (victory)
I’ m not able my Lord I lift up my eyes on to you
My self I’m not able no able
Without you l’m no able
I not able
Help that woman help that man those
People not able gives power help us my Lors
I not able
Without you l’m no able

One day without God without God’s
Presence is like 1000 years stay in the desert
On day without God without God’s presence is
Like many years living in the desert
Manu steps without God development
Without God the end is shame and destruction
Do not stard or move without God you will not reach far
Just call apon God for without him you gre not able
If the presence of God is with you it will make you
Successful Give you victory nd you will always be up
Chochote kitakachoinuka kinyume nawe
Utakishinda kwakuwa uwepa wa mungu upon a wewe
Go said “whoever found me has found life and favour before the Lord
You will have mare than wisdom and earthly knowledge
If God’s presence is with you
You will be a shining star
Seek more the presence of God
Keep more the presence of God it is key of your life
Seek more the presence of God
Keep more the presence of God it is key of your life

God promised that he will give you whetever you pray
So pray more of the presence of God in your life alleluia aah
My presence will go with you
And I will give you rest (victory)
My presence will go with you
And I will give you rest (victory)
My self I’m not able no able
Without you l’m no able
Help us Lord ooh
Fight for us we need you Lord oo mmmh
I’m no able
I’m no able
Without you l’m no able

 

Original Lyrics

[CHORUS]
Uso wangu utakwenda na wewe, na wewe
Na mimi nitakupa raha, raha
Uso wangu utakwenda na wewe, na wewe
Na mimi nitakupa raha, raha

Mwenyewe siwezi, siwezi
Bila wewe, siwezi
Mwenyewe siwezi, siwezi
Bila wewe, siwezi
Siwezi siwezi
Bila wewe, siwezi...

[VERSE 1]
Kuna mahali natamani
Moyo wangu watamanni
Nikae hapo niwe
Niwe hapo daima
Kuna mahali natamani
Moyo wangu watamanni
Nikae hapo niwe
Niwe hapo daima

Mahali hapo kuna raha
Furaha na utoshelevu
Usalama amani vinatawala
Mahali hapo kuna raha
Furaha na utoshelevu
Usalama amani vinatawala

Tena nasikia sauti
Ikiniambia mwanangu
Mahali hapo ni nyumbani
Ulipoumbwa ukae
Tena nasikia sauti
Ikiniambia mwanangu
Mahali hapo ni nyumbani
Ulipoumbwa ukae

Mahali hapo ni pale
Penye uwepo wa mungu
Penye uso wa mungu baba
Mahali hapo ni pale
Penye uwepo wa mungu
Penye uso wa mungu baba

Mwanadamu bila mungu
Huwezi lolote
Hatuwezi  lolote
Bila mungu ni hasara

Mwanadamu bila mungu
Huwezi lolote
Hatuwezi  lolote
Bila mungu ni hasara

Musa akamwambia mungu
Usituchukue kutoka hapa
Uso wako usipokwenda nasi
Eeh mungu

Maana ni nini
Kitakacho tutofautisha na watu wengine
Ni nini kitakacho tufanya
Tushinde bwana wangu

Maana ni nini
Kitakacho tutofautisha na watu wengine
Ni nini kitakacho tufanya
Tushinde bwana wangu

Nenda nasi mungu
Nenda nasi bwana
Usitutenge na uso wako
Bwana twakuomba

Nenda nasi mungu
Usitutenge na uso wako
Nenda nasi mungu, twakuomba

[CHORUS]
Uso wangu utakwenda na wewe, na wewe
Na mimi nitakupa raha, raha
Uso wangu utakwenda na wewe, na wewe
Na mimi nitakupa raha, raha

Mwenyewe siwezi, siwezi
Bila wewe, siwezi
Mwenyewe siwezi, siwezi
Bila wewe, siwezi
Siwezi siwezi
Bila wewe, siwezi...

[Verse 2]
Siku moja bila mungu
Bila uwepo wa mungu
Ni sawa na miaka elfu jagwani
Siku moja bila mungu
Bila uwepo wa mungu
Ni sawa na miaka mingi jagwani

Hatua nyingi bila mungu
Maendeleo bila mungu
Mwisho ni aibu ni bure
Usianze wala kwenda bila mungu
Hutafika mbali
Wewe mwite maaana huwezi mwenyewe

Uso wa mungu ukiwa na wewe
Uta kufanikisha we
Uta kushindia, utakuwa juu

Whatever comes in your way
You will overcome it
Because the presence of the lord is with you (hey)
Amesema kila nipatae mimi
Amepata uzima huyo
Na kibali kwa bwana (oooh oooh)
Utapata zaidi ya hekima
Na elimu za dunia
Uso wa mungu ukiwa na wewe
Utakuwa nuru

Tafuta sana kuwa na mungu
Tunza sana uwepo wa mungu
Maana huo ni ufunguo wa maisha
Tafuta sana kuwa na mungu
Tunza sana uwepo wa mungu
Maana huo ni ufunguo wa maisha yako

Ameahidi atakupatia
Ukimwomba lolote
Omba sana uwepo wa mungu maishani mwako (halleluyah)


[CHORUS]
Uso wangu utakwenda na wewe, na wewe
Na mimi nitakupa raha, raha
Uso wangu utakwenda na wewe, na wewe
Na mimi nitakupa raha, raha

Mwenyewe siwezi, siwezi
Bila wewe, siwezi
Mwenyewe siwezi, siwezi
Bila wewe, siwezi
Siwezi siwezi
Bila wewe, siwezi...

Eeeeh .. Eeeh  Aaah
Mmmmmhhhh...

 

EMMANUEL MGOGO (1 lyric)

Emmanuel Ezekiel Mgogo is a Tanzanian Gospel Singer born 27th of June in Mbozi. 

Leave a Comment