Jumapili by DADDY OWEN Lyrics

Neno la bwana ni upanga mkali unaokata pande zote,
Wateule tusife moyo,
Yeye yule aliyeanzisha kazi njema ndani yetu,
Ameahidi atakamilisha
Kila siku ni kama jumapili (jumapili)
Kila siku kwangu, ni kama jumapili (jumapili)x2
Jumatatu kufunga na kuomba,
Jumanne shiriki na wajane na yatima
Jumatano baba, chambua bibilia,
Alhamisi, shiriki na wafungwa na wagojwa,
Ijumaa baba kesha kanisani
(Kesha na kuomba)
Jumamosi(jumamosi),
Tangaza neno lako bwana yesu
Neno lako nahubiri,
Kwa nyimbo zangu za injili,
Kwa maana wewe ndiye mwamba,
Imara na salama,
(Nitangaze, nihubiri, nishiriki, nikusifu)x2
(Oh yahweh, yahweh)x3
Oh yahweh
Wateule tusiwe wakristo wa jumapili pekee,
Siku zote za wiki tukamilishe injili,
Na tutimize wajibu tuliopewa na yesu kristo,
Watembelee wagonjwa hospitalini,
Ushiriki na mayatima na wajane,
Kuwasaidia wasiojiweza,
Na kueneza injili hadi pande zote za dunia,
Kutii amri zake mwenyezi mungu,
Na kufuata maagizo yake,
Tutii amri
Kila siku (jumapili)x2
Ah (jumapili x2)

Music Video
About this Song
Album : Jumapili (Single),
Release Year : 2016
Copyright : ©2016
Added By: Trendy Sushi
Published: Feb 10,2020
More Lyrics By DADDY OWEN
Comments ( 0 )
No Comments
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics