Milele Lyrics by CAPPUCCINO LBG


Kazi yao ni kuteta mimi nawe hatujali
Walisema watachoka mimi nawe mpaka milele
Tanzo yetu ya mapenzi hawakutaka iendelee

Ona sasa msiba walitutakia 
Kwa leo wanashangaa 
Mungu ametenda amewakatisha haya
--

Wewe, wewe, wewe
Mimi na wewe mpaka milele
Wewe, wewe, wewe
Mimi na wewe mpaka milele

Wakunipenda wa kunitunza ndo wewe
Mpaka forever yaani milele baby ni wewe
Toto la Nairobi na la bakongo
Amenidatisha mpaka ubongo
Yule amependa na sio uwongo
Nicheze naye dombolo ya solo

Kipendacho moyo nyama
Tamu tuseme sawa
Mapenzi ya Adamu na Hawa
Mimi nampenda sana 

Kipendacho moyo nyama
Tamu tuseme sawa
Mapenzi ya Adamu na Hawa
Mimi nampenda sana 

-----
-----

Watch Video


About Milele

Album : Milele (Single)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021
Added By : Huntyr Kelx
Published : Jul 04 , 2021

More CAPPUCCINO LBG Lyrics

CAPPUCCINO LBG
CAPPUCCINO LBG

Comments ( 0 )

No Comment yet



About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2022, We Tell Africa Group Sarl