Kataa Lyrics

BOBO J Kenya | Gospel,

Kataa Lyrics


Usibadilishwe na ya dunia
Wakifuata kushoto 
Kimbilia kulia
Wakitry kukubadilisha wewe

Kataa kataa kataa
Bora kataa
Kataa kataa kataa

Mitindo ya kidunia imebadilisha wengi tu
Sio vijana na wamama hata na wazee wetu
Uovu unazidi kunoga tu
Umati unafurika jehanamu

Wanakumbatia uongo 
Wanakataa ukweli
Walio anza kwa roho
Wanamaliza kwa mwili

Ona sasa(Ona sasa)
Dunia ya sasa(Dunia ya sasa) 
Haina huruma hata 
Inameza kumeza aah

Ata wachanga(Ata wachanga)
Kama hatari unaiona 
Fanya hima

Usibadilishwe na ya dunia
Wakifuata kushoto 
Kimbilia kulia hey
Wakitry kukubadilisha wewe

Kataa kataa kataa
Bora kataa
Kataa kataa kataa

Alisema atarudi tena
Amekawia sana mbona?
Hata ishara hakuna
Alituchocha huyu Bwana

Nitavunja mifupa
Kama bado meno ipo
Nitajipanga kama bado muda upo

Bro, walisema hivo
Waliwaza hivo enzi za Nuhu
Ila kama upepo ndivo hivo
Majuto mjukuu

Sio vitisho, hatari ipo
Wewe wangu ndugu
Epuka kifo, shusha mzigo
Mtoto wa Mungu

Usibadilishwe na ya dunia
Wakifuata kushoto 
Kimbilia kulia hey
Wakitry kukubadilisha wewe

Kataa kataa kataa
Bora kataa
Kataa kataa kataa

Shika sana ulichonacho we bwana
Asije mtu yeyote akakupokonya
Uhai pigania, yeah aah

Shika sana ulichonacho we bwana
Asije mtu yeyote akakupokonya
Uhai pigania, yeah aah

Usibadilishwe na ya dunia
Wakifuata kushoto 
Kimbilia kulia hey
Wakitry kukubadilisha wewe

Kataa kataa kataa
Bora kataa
Kataa kataa kataa

Leave a Comment