Shangilia Lyrics by ZUCHU

Ayolizer
Kibe, Kibe (Kibee)
Kibe ni mshindi mwingine (Kibee)
Kibe kutoka CCM chama
Sio chama kingine (Kibee)

Kibee Kibee (Hee! Kibee)
Ameshinda mwingine
Kutoka chama kubwa chama
Sio chama kingine

Oooh! Wazanzibar (Shangilia shangilia)
Hussein Mwinyi (Rais Kashachangulia)
Kwa hii hali yetu
Aendeleze ilani ya chama

Zanzibar yetu
Ye kaja kuinyanyua
Hussein Mwinyi
Mikono salama

Ye ataendeleza mazuri yake sheni
Utawala bora
Utawala bora uchumi na amani

Kwa bashasha
Natamka Hussein Mwinyi Rais wangu
Sijalazimishwa, sijashurutishwa
Nimemchagua kwa kura yangu

Oooh! Wazanzibar 
(Shangilia shangilia)
Hussein Mwinyi 
(Rais Kashachangulia)

Mchapa kazi mzalendo
Mlinzi wa muungano wetu
Wanamapinduzi yetu
Hongera rais wetu

Rais nani? Rais Nani?
Ni hussein Mwinyi
Hatoki Ikulu
Mpaka miaka kumi

Eeeh! Zanzinbar daima mbele
Kwa bashasha (Kwa furaha)
Natamka (Natamka mimi)

Hussein Mwinyi rais wangu
Eeh! Hongera Rais wangu
Sijalazimishwa, sijashurutishwa
Nimemchagua kwa kura yangu

Oooh! Wazanzibar 
(Shangilia shangilia)
Hussein Mwinyi 
(Rais Kashachangulia)

Watch Video

About Shangilia

Album : Shangilia (Single)
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By : Huntyr Kelx
Published : Nov 02 , 2020

More ZUCHU Lyrics

ZUCHU
ZUCHU
ZUCHU
ZUCHU

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl